22 Jul 2014

Wakilisha 254!


Area madem ni masnob na machali ni wahanyaji.....
Engineer fake zina "wiggle" fiti sana kama za nikki..
nace
nace maboiyz kulike zile fake, ati oriji hazishiki tena....

23 Jun 2014

Dimba Ya Underdogs


Kitu tumekua tukijichocha nayo tangu June 12th hasapa mtaani ni juu ya Dimba iko Brazil. Kitu imekua clean ni vile team za nguvu zinachujwa ka vile....
Okampohdeh @Njesh io ilikuwa tu blanda kiasi ntio iliwa dodndoa kwa torna ata mimi team yangu ilikuwa na wajunior wengi lakini nilibambika nao
Engineer
Engineer @Njesh, team ni #TeamDutch. Jisort!!

10 Jun 2014

Ufala ya utoi...


Kuna venye nilikua napata beating kila siku juu ya ufala....
monde Tulikuwa tusha vuka fence, ndani kwa shake tukiwa ready kupanda mti ya malugu
Wawesh
Wawesh tulikuwa tumetime madha aiishie job kwanza ndio tuka penya kabla mboch atucheki

07 Jan 2013

Siku ya Fao


Leo ngware alarm iliwika nikajiuliza mbona holiday imelandi, kidogo kidogo....nikaskia knock kwa mgola kwenda kutingua
neullo bsdsdsdsd sdsdsd
engineer
engineer Si huyu mtoto ningemshika ningemvaa mabare hadi atulie..nkt!! Kuyebi wallet yangu...Kusota nayo...jana nilikuwa club na huyu mbus...kunyonywa nayo..
3
0
0

27 Dec 2012

Orismo mwenda huko ocha


Date leo ni 20th Dec. Mbuyu ame tuletea ma tiko za Easy Coach ame tu show tuna enda ocha kesho...
dango Kutoka nje nivutie shtebe yangu kwa gate yao, yule dem wa hood huyuuuu anadai. Ningeduu wart?
1
0
0
Ras
Ras So mimi huyo! nisha show mbuyu ati French club walikuwa wame shoiwa wasi make plans za Dec juu French ambassadeur alikuwa ni atu invite kwake on 22 for a Christmas bash.
1
0
0